Hướng dẫn Tự Active IDM - Không dùng Phần Mềm thuốc

Hôm nay IDM có buil mới,mình tìm topic này mỏi cả mắt!
IDM chỉ là công cụ internet bình thường như bao phần mềm khác,topic hổ trợ ACE có IDM "made in tự tui',an tâm với virut.
Cớ sao lại được ưu ái là tin học căn bản?
Chủ xị cho mình hỏi, mã buil 5 còn dùng cho buil 6 được không?
Nếu không cho mình xin mã mới.Cám ơn chủ xị!

IDM chỉ là công cụ internet bình thường như bao phần mềm khác,topic hổ trợ ACE có IDM "made in tự tui',an tâm với virut.
Thủ thuật TỰ TUI thì cũng có thể cho là 1 loại căn bản thuộc lỉnh vực vực tin học

Nó ra buil thường xuyên ấy mà, chạy theo không kịp đâu, cứ chặn thông báo update rồi dùng ổn. Mà bây giờ mạng wifi đa số cáp quang, tốc độ down cũng không hơn mấy, file lớn down về rồi chờ nó ghép lại cũng lâu.

Cập nhật IDM 6.32 Build 6 đã hex edit cho các bác không hex được. Bảo đảm an toàn. Các bạn chỉ cần chép đè lên file đã cài đặt và add key vào là full bản quyền.
Tải về tại đây:
Bạn phải đăng nhập để xem liên kết Log in or register now.
Đã kiểm tra tại
Bạn phải đăng nhập để xem liên kết Log in or register now.
chỉ có 1/68.An tâm sử dụng.

Cái này mình tự Hex đưa lên nên các bạn yên tâm tải về. Cam đoan 100% không virus. Nếu ai phát hiện ra virus thì sẽ chịu mọi hình phạt của Admin
Nếu có lòng thì bạn làm như thế nào thì post hướng dẫn lên để mọi người làm theo, người ta đã ko thích mấy file **** này nọ nên mới vô đây tìm hướng dẫn mà bạn cứ post ba cái file .exe rồi bla bla bla ko có virus.......

Nếu có lòng thì bạn làm như thế nào thì post hướng dẫn lên để mọi người làm theo, người ta đã ko thích mấy file **** này nọ nên mới vô đây tìm hướng dẫn mà bạn cứ post ba cái file .exe rồi bla bla bla ko có virus.......
Bạn vui lòng đọc kỹ nội dung nhé. Hướng dẫn đã chỉ rất chi tiết và cụ thể ở trang 1 rồi nhé. Nên mình không nói lại vì nội dung cũng như thế. Ở đây mình đưa lên file cho các bạn, các bác không thể làm được theo hướng dẫn cập nhật vào. Còn bạn không thích thì hãy làm theo hướng dẫn ở trang 1 nhé.