Desktop & Văn phòng Tổng hợp link tải Microsoft Office từ 2000 đến 2019 - Ứng dụng văn phòng!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
mình tải ở đây về thì KIS báo có virus:

Bản sao của [phanmemgoc.com] Office_Professional_Plus_2016_64Bit full.rar

drive.google.com
Báo có virus do có file thuốc bên trong thôi bạn ạ. File thuốc thì cơ bản antivirus đều báo như vậy, nhưng hàng dùng hoàn toàn bình thường. Cái này mình lấy bên diễn đàn như tên hiển thị ở link, nhiều thành viên test ổn rồi mình mới post lên :D Nếu bạn vẫn cảm thấy không yên tâm, hoặc ghét việc tắt tính năng bảo vệ của antivirus đi, thì bạn có thể vào topic bên dưới:
Sau đó sang box Kích hoạt Windows/Office để nhờ các thành viên bên đó kích hoạt :)
Chúc bạn vui vẻ :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
bác ơi mình cài bản 2016 xong chạt toôkit báo ok mà vào vẫn bắt kích hoạt là bị sao nhỉ
Với các bản Office 2016 trở lên, hoặc các bản Office mới thì bạn có thể vào box bên dưới nhờ các thành viên kích hoạt giùm sẽ chạy ổn định hơn thay vì sử dụng cr@ck.
Chúc bạn vui vẻ :D :) ;)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
link 2016 lại tạch rồi bác ơi.
Nhờ bác xem lại với.
Hiện tại mình kiểm tra thì link vẫn tải hoàn toàn bình thường. Bạn kiểm tra lại đường truyền, hoặc lựa 1 lúc khác để tải, cập nhật trình duyệt web và IDM bản mới nhất để mọi thứ được diễn ra trơn tru hơn ;)