Tại sao lại có Vn-Zoom.org ? Mời đóng góp ý kiến giao diện cho VN-Zoom.org

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

rs_lyly2009

WordPress Contributor
Thành viên BQT
Ok, link gì thế, inbox đi
ý là thi thoảng trao đổi bài viết, em viết bác 1 bài, có link về blog em, hoặc em có thể link qua blog bác nếu có bài hay. bác có thể ngược lại. {boss} Tất nhiên bài viết sẽ chất lượng, chứ ko phải kiểu bài cho có đâu =]]

LL Stylish

Chờ ngày mai tới...
ý là thi thoảng trao đổi bài viết, em viết bác 1 bài, có link về blog em, hoặc em có thể link qua blog bác nếu có bài hay. bác có thể ngược lại. {boss} Tất nhiên bài viết sẽ chất lượng, chứ ko phải kiểu bài cho có đâu =]]
bác làm về hướng dẫn Wordpress đúng không

rs_lyly2009

WordPress Contributor
Thành viên BQT
bác làm về hướng dẫn Wordpress đúng không
Đúng rồi, em tập trung hướng dẫn dựng web bằng Theme WordPress hoặc Page Builder. Nói chung bài nào mà hướng dẫn web em đều viết chi tiết hết, còn mấy bài cơ bản thì sơ sài hơn {baffle}

LL Stylish

Chờ ngày mai tới...
Đúng rồi, em tập trung hướng dẫn dựng web bằng Theme WordPress hoặc Page Builder. Nói chung bài nào mà hướng dẫn web em đều viết chi tiết hết, còn mấy bài cơ bản thì sơ sài hơn {baffle}
Được đấy {still_dreaming}{rofl}
Cơ mà em đang chờ nhận cái Voucher 3.300K của DIGISTAR.VN {feel_good}{feel_good}{feel_good}

uberX

Gà con
Từ Rìu Chiến Vàng Chấm về Gà Con. Giờ không biết có ngày nào trở lại được không nữa {baffle}

MrChef

Rìu Sắt Đôi
Thành viên BQT
Nãy mới vào VN-Z.com thực sự nó lag vô cùng {sad} Chắc là sắp tới giờ thăng rồi {pudency}

Nhìn lại giao diện vBulletin thần thánh đó lần nữa trước khi em nó đi xa {too_sad}

Cloud

Administrator
Nãy mới vào VN-Z.com thực sự nó lag vô cùng {sad} Chắc là sắp tới giờ thăng rồi {pudency}

Nhìn lại giao diện vBulletin thần thánh đó lần nữa trước khi em nó đi xa {too_sad}
Lâu quá mới thấy chú ấy nhờ {angry}

yuki250893

Gà con
vãi thât, tới h mới xác nhận được email, mấy lần trước bấm hoài mà ko thấy mail từ hệ thống {after_boom}

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.