Share source code web bán mỹ phẩm bằng WordPress

Thảo luận trong 'Thiết kế web Hosting VPS, Dedicated Server, Domain' bắt đầu bởi rs_lyly2009, 13/10/18.

1. rs_lyly2009

rs_lyly2009 Home Sweet Home Thành viên BQT

Tải bộ cài đặt gồm 2 file: File installer.php, file nén
    Không được giải nén File NÉN nhé.

Bản này mình sử dụng Duplicator Pro, nên bạn search Google cách cài web bằng plugin này nhé! Trong quá trình cài có phần tạo tài khoản, nhớ tạo nhé :)))

Web này cài đặt bằng Theme Flatsome, đã thêm key bản quyền rồi, nên bạn yên tâm là được cập nhật thoải mái.

Link tải:

Link tải đã ẩn Để tránh Google nghía, bạn cần đặng nhập để thấy link. Đăng ký or đăng nhập tại đây

Phụ kiện công nghệ tại Shoppe từ 49k Xem ngay

Pham Dat, LL Stylish, Handrf2 người khác thích bài này.
  2. mrJaden Búa Gỗ

Đóng góp nội dung

thank bác rất nhiều ạ{bad_smelly}

3. huy2207 Gà con

Đóng góp nội dung

bác cho em hỏi phần tạo tài khoản ở đoạn nào thế bác, em bung ra rồi nhưng không vào được trang quản trị :p

4. rs_lyly2009

Bác vào phpMyAdmin, chọn Database của web, tìm tới bảng wp_user, nhìn qua phải sẽ thấy user hiện tại của web, bác bấm vào Edit, tìm cái ô Pass, gõ pass mới, nhìn qua bên trái hàng đó, chọn MD5 rồi lưu lại. Và vào lại web nhé

5. LL Stylish

LL Stylish Rìu Sắt

Đóng góp nội dung

Ngon, cái pass thì dùng tool chuyển từ text => MD5 rồi paste vào trong mySQL là được mà. {surrender} Em toàn làm vậy thôi {byebye}

6. rs_lyly2009

bác không thấy làm thế là thừa sao =))) gõ vào đó, chọn MD5 có phải nhanh hơn không {brick}

7. LL Stylish

LL Stylish Rìu Sắt

Đóng góp nội dung

E Ko rành vụ này lắm {embarrassed}