Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Vì sự phát triển của diễn đàn, mình có một số key Windows và Office, mong rằng sẽ giúp đỡ cho những bạn cần để active.
Nội quy của topic: admin đưa ra và sửa bài
  • Kiểm tra key trước khi chia sẻ, sau khi chia sẻ key một thời gian nếu có thành viên báo key block thì check in lại, nếu thấy key block thì sửa comment key đã bị block để các thành viên tiện theo dõi.
  • Không được copy key của thành viên khác rồi chia sẻ lại.
  • Trả lời lịch sự, các thành viên không nên gây hấn nhau gây tranh cãi.
  • Key khi chia sẻ nên bỏ vào thẻ ẩn và không nên bỏ vào thẻ "THANKSREPLY".
  • Các thành viên muốn cảm ơn thì nhấn like thay cho việc trả lời: "cảm ơn, thanks, tku.." để có phản hồi tích cực.
  • Topic không hỗ trợ Get CID, các comment không liên quan đến topic sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Tìm kiếm key trong topic trước khi comment xin key.
  • Nội dung xin key phải được ghi rõ ràng, dễ đọc (viết có dấu nếu ngôn ngữ tiếng việt). Key phiên bản loại nào (2010, 2013, Reatail hay Mak). Ví dụ: Key Office Office 2013_ProPlusMSDNR_Retail.
Cập Nhật Thêm Công cụ Kích hoạt Digital licensed 0.6 Hoàn toàn bằng CMD Không Có Virus
Link Tải : Digital Licensses Script V 0.6.cmd

Tools hỗ trợ kích hoạt khi tôi yêu cầu trợ giúp ( inbox gửi tôi sẽ không trợ giúp )
Link Download : Act V2.9 ( do 1 phần code bị hiểu nhầm lên vẫn bị wd chém có thể tải bản này Act V2.5 )
2-6-lite-vn-jpg.4055
2-6-lite-en-jpg.4080
2-6-lite-cn-jpg.4081

Cập Nhật Thêm Công cụ Kích hoạt Office 2007

Attachments

Sửa lần cuối:

Bình luận

smx105

Búa Gỗ
Key: MWX34-NKQRV-V8HPR-BK82M-TXXVX
Description: Office16_HomeBusinessR_Retail3
Error code: 0xC004C060
Time: 6/25/2019 7:20:16 AM (GMT+7) có lẻ vừa ra đi mà nó quên từ biệt bạn thôi :p
Chắc nó mới die, chứ thời điểm mình share nó vẫn sống khoẻ vì mình active được mới share cho mọi người.

Tiện thể bạn nào có key Ofice 2019 Pro Plus Retail và Windows 10 Pro Workstation Retail thì cho mình xin nhé!

Mình mới mua 2 cái máy cho trẻ con ở nhà học code mà chưa tìm được key để active nên đang dùng tạm Windows 10 Pro và Ofice 2016 Home Business.

BINGOCAT

Rìu Vàng
Chắc nó mới die, chứ thời điểm mình share nó vẫn sống khoẻ vì mình active được mới share cho mọi người.

Tiện thể bạn nào có key Ofice 2019 Pro Plus Retail và Windows 10 Pro Workstation Retail thì cho mình xin nhé!

Mình mới mua 2 cái máy cho trẻ con ở nhà học code mà chưa tìm được key để active nên đang dùng tạm Windows 10 Pro và Ofice 2016 Home Business.
Windows 10 pro và Office 2016 Home&Business cũng thuộc hàng đỉnh rồi, thay làm gì nữa

@sec0

Rìu Chiến Chấm

Win for work thì cứ cmd lấy digital , cần gì key , đây là 1 xác nhận của 1 pro https://vn-zoom.org/threads/tai-sao-lai-phai-vat-va-tim-key-activated-windows-10.13232/page-2#post-153095

smx105

Búa Gỗ
Win for work thì cứ cmd lấy digital , cần gì key , đây là 1 xác nhận của 1 pro https://vn-zoom.org/threads/tai-sao-lai-phai-vat-va-tim-key-activated-windows-10.13232/page-2#post-153095
Cái CMD nó sửa SKUs linh tinh để có thể dùng với key được define sẵn, nếu reinstall Windows hoặc thay HDD thì lại phải làm lại.

Nhưng mình không thường xuyên ở nhà, nên cứ cài bằng key Retail cho chắc, sau dó để lại key, nếu có cài lại thì bọn trẻ con ở nhà chỉ cần nhập key là xong :)

@sec0

Rìu Chiến Chấm
Cái CMD nó sửa SKUs linh tinh để có thể dùng với key được define sẵn, nếu reinstall Windows hoặc thay HDD thì lại phải làm lại.

Nhưng mình không thường xuyên ở nhà, nên cứ cài bằng key Retail cho chắc, sau dó để lại key, nếu có cài lại thì bọn trẻ con ở nhà chỉ cần nhập key là xong :)
Nó đã là license digital , thì khi cài mới chỉ cần add key generic vào là sẽ kích hoạt . Đâu có gì khó khăn . Thôi thì tùy bác thôi thích key thì dùng key
Chính hôm nọ bác chia sẻ 3 key đó còn gì

smx105

Búa Gỗ
Nó đã là license digital , thì khi cài mới chỉ cần add key generic vào là sẽ kích hoạt . Đâu có gì khó khăn . Thôi thì tùy bác thôi thích key thì dùng key
Chính hôm nọ bác chia sẻ 3 key đó còn gì
Mình mới sắm 2 cái máy mới hôm thứ 7 vừa rồi, đúng lúc hết key mới đen :(

@sec0

Rìu Chiến Chấm
Mình mới sắm 2 cái máy mới hôm thứ 7 vừa rồi, đúng lúc hết key mới đen :(
Tôi ko có ý ép bác phải dùng tools CMD , bác hiểu sai về nó cùng với nhiều khác cũng hiểu như bác .
Nếu bác sợ thì thí 1 lần cài win bác chạy tools để lấy bq kts (license digital , đã có digital rồi , thì bác format ổ cài lại win add key generic vào là win nó tự kích hoạt . KO còn phải chạy tool nữa

QuangDat

Rìu Vàng Đôi
Tôi ko có ý ép bác phải dùng tools CMD , bác hiểu sai về nó cùng với nhiều khác cũng hiểu như bác .
Nếu bác sợ thì thí 1 lần cài win bác chạy tools để lấy bq kts (license digital , đã có digital rồi , thì bác format ổ cài lại win add key generic vào là win nó tự kích hoạt . KO còn phải chạy tool nữa
có diều đặc biệt máy e không phải nhập key generic gì cả mà nhận digital khi cài lại luôn
trước dùng cmd

huysun

Búa Gỗ
Win 10 RTM Education Retai
Key: D7PNH-DQFCP-3G3PF-8P38R-8B48B
Description: Win 10 RTM Education Retail
Extended PID: XXXXX-03280-007-977760-00-1033-17763.0000-1772019
Sub type: [TH]X19-98885
Error code: 0xC004C008
Time: 6/26/2019 10:07:18 PM (GMT+7)

huysun

Búa Gỗ