Chia sẻ Share account Netflix Premium Ultra HD

trantiennhut

Búa Gỗ
Tạm thời mình có vài acc share nhẹ cho anh em dùng tạm
No quote
Đừng đổi mật khẩu + mail
Update 14-8: Hiện tại chỉ còn acc ở post 1 vào được thôi nhé

Đây là acc dung chùa nên các bạn cũng đừng đổi tên profile với đổi ngôn ngữ làm gì cả chỉ làm cho chủ acc phát hiện và đổi mk thôi!

Ăn vụng thì không chùi nhiều cũng phải chùi 1 tí nhé!
[/QUOT
chỉ sợ mấy thánh hay đổi pass :))

kevintp0909

Búa Gỗ
No quote
Đừng đổi mật khẩu + mail

Đây là acc dung chùa nên các bạn cũng đừng đổi tên profile với đổi ngôn ngữ làm gì cả chỉ làm cho chủ acc phát hiện và đổi mk thôi!

Mong được sớm nhận tài khoản,

QJJJJ

Rìu Vàng Đôi
Bạn @QJJJJ, hôm nay không xem phim được nữa rồi, bạn còn account nào khác không? Tất cả acc cũ đã bị thay đổi, mong chờ bạn chia sẻ tiếp. Cảm ơn bạn nhé.
Mình còn nhưng là acc của mình nên có lẽ tối nay sẽ lập 1 topic mới chia sẻ cookie netflix để đỡ bị đổi mk gây phiền phức nhưng như vậy chỉ có thể xem được trên máy tính thôi

Hoang Duch2

Rìu Chiến Vàng
Mình còn nhưng là acc của mình nên có lẽ tối nay sẽ lập 1 topic mới chia sẻ cookie netflix để đỡ bị đổi mk gây phiền phức nhưng như vậy chỉ có thể xem được trên máy tính thôi
Tôi cũng chỉ xem trên máy tính, mong bạn có cách nào để người ta không đổi mật khẩu được thì hay quá.

MrTQT

Búa Gỗ
chính thức hôm này đã tèo luôn rồi. anh em có mật khẩu mới không update cho mình với

MrTQT

Búa Gỗ
mình thấy bạn trên shareacc cũng làm bằng cách dùng J2team. đổi cookie hằng ngày cho chắc

No quote
Đừng đổi mật khẩu + mail

thanks

congcuongspkt

Búa Gỗ
No quote
Đừng đổi mật khẩu + mail

trả lời

dongle905

Guest
Thành viên BQT
Tôi cũng chỉ xem trên máy tính, mong bạn có cách nào để người ta không đổi mật khẩu được thì hay quá.
Netflix bị cái là IP lạ đăng nhập sẽ có mail về chủ account. Nếu chủ account là người thường xuyên check mail thì sẽ thấy và đổi pass. Còn chủ account không thường check mail thì xài vô tư ạ.
Nên bị đổi mật khẩu, phần do người tham lam, cũng phần vì chủ account nữa ạ.