Mua dung lượng ở Google Drive nhưng chưa bị trừ tiền?

Thảo luận trong 'Thiết kế web Hosting VPS, Dedicated Server, Domain' bắt đầu bởi rs_lyly2009, 10/3/18.

1. rs_lyly2009

rs_lyly2009 Home Sweet Home Thành viên BQT

Bác nào từng mua thêm dung lượng ở Google Drive rồi giúp em phát.
    Hôm qua em có mua thêm 100 GB dung lượng, thanh toán qua VISA với khoản phí là 45 nghìn đồng/tháng. Bây giờ tài khoản đã có 100GB rồi nhưng chả hiểu sao tin nhắn báo về lại chỉ trừ 20 nghìn đồng.

Bác nào từng gặp trường hợp đó chưa, có khi nào GG sẽ thu hồi dung lượng không ạ {beat_brick}
    Cảm ơn ạ

Bùng Nổ Giá - Giảm đến 70k tại Shopee Xem ngay

Rẻ Vô địch - Mua sắm thả ga màu World Cup Xem ngay

Phụ kiện đồng giá 19k! Mua hết ga Xem ngay

2. contentteam

contentteam Buildcontent Kiểm duyệt nội dung

20k chắc là phí xác nhận tài khoản thanh toán thôi. Visa thì phải cuối tháng hoặc đầu tháng sau nó mới sao kê . Lúc ấy mới thấy trừ tiền thì phải

rs_lyly2009 thích bài này.
  3. Cloud

Cloud Win Win Kiểm duyệt nội dung

Em đang dùng Visa của thằng nào, thường thì Visa lần đầu thanh toán sẽ tính luôn.

4. rs_lyly2009

rs_lyly2009 Home Sweet Home Thành viên BQT

Em add vào VISA của ACB (loại Prepaid ấy ạ), mới thấy thông báo trừ 20 nghìn thôi ạ :(

5. chuixoixa

chuixoixa Rìu Sắt Đôi

Đóng góp nội dung

Mình add thẻ nó sẽ trừ thử 1 chút tiền kiểm tra thẻ có thật không rồi trả lại (là 1USD).

Từ từ dùng hết tháng nó sẽ trừ. Không có tháng nào nó bỏ sót đâu. Nếu bạn đăng ký ngày 25 thì tới cuối tháng nó cũng tính tiền làm bill đầy đủ nhưng sẽ không thu mà cộng vào tháng sau do số tiền nhỏ quá hoặc tùy vào quyết định của nó.

rs_lyly2009 thích bài này.