Mọi người ơi có ai biết về direct X trên Win 10 Home 64 bit chỉ mình với ạ!!!!!

Thảo luận trong 'Windows 10' bắt đầu bởi quangngoc1992, 20/5/18.

1. Như tiêu đề của bài viết mình đang cài PES2018 để chơi nhưng nó bào bị thiếu mầy file .dll. Qua tìm hiểu thì cần cài Direct X lên máy và Frame NetWork cho máy. Nhưng mình cài thế nào cũng không cài nổi. Dù có lên trang của Microsoft hay download bản Direct X Jun 2010 cũng cài bị lỗi. Đây là cấu hình của máy mình và hình ảnh lỗi khi mình cài bản Jun 2010. Các bạn có ai biết xin chỉ giáo cho mình với ạ!
    Cám ơn mọi người ạ!!!!!

Phụ kiện công nghệ tại Shoppe từ 49k Xem ngay

2. dammage Búa Gỗ Đôi

Đóng góp nội dung

up dùm bạn cái hình

không biết lỗi này nhưng search thử thì cái game chỉ đòi hỏi directx 11 thôi, máy bạn là 12 rồi, mới cài game mà đã gặp lỗi thì chưa chắc tại thiếu directx đâu, bạn chụp hình nó báo thiếu file dll thế nào được không

Sửa lần cuối: 20/5/18
  3. @sec0 Búa Đá

Đóng góp nội dung

mem ko ở rum này đâu bác , post này auto trans ấy , nó ở bên com

chuixoixa thích bài này.
  4. dammage Búa Gỗ Đôi

Đóng góp nội dung

vậy hả bạn, mới biết vụ này, tưởng đăng 2 chỗ luôn chứ [​IMG]

chuixoixa thích bài này.
  5. @sec0 Búa Đá

Đóng góp nội dung

bài leech thì ko có ký hiệu đóng góp nội dung đó bác , và cũng ko có gì tất chỉ có cái nick

6. dammage Búa Gỗ Đôi

Đóng góp nội dung

thank, không để ý mấy cái này

7. XuxiLady

XuxiLady Búa Đá Đôi

Đóng góp nội dung

Thiết nghĩ những bài nào được leech từ dot com sang thì mod nên có thông báo bên đó là bài đã được leech sang bên này để mem còn biết đường theo dõi. Mình thì cũng có nick bên dot com đấy, cấp bậc còn cao hơn bên này, nhưng vì bên này đang trong quá trình xây dựng nên muốn tập trung ở đây để nhà mới phát triển hơn :D.

chuixoixa thích bài này.