Windows 10 Microsoft Windows ISO Download Tool,giúp download Windows 10 TP -> 7 + Office 2016 -> 2017

Thảo luận trong 'Kích hoạt Windows/ Office Miễn Phí' bắt đầu bởi contentteam, 30/9/17.

1. contentteam

contentteam Buildcontent Kiểm duyệt nội dung

Hi các bạn đã từng nghe qua thủ thuật chèn cờ ríp vào cờ rôm để download iso windows nguyên gốc từ trang techben :D như các topic dưới đây

Link tải đã ẩn Để tránh Google nghía, bạn cần đặng nhập để thấy link. Đăng ký or đặng nhập tại đây

Link tải đã ẩn Để tránh Google nghía, bạn cần đặng nhập để thấy link. Đăng ký or đặng nhập tại đây

Nhưng hôm nay đến vs topic này tôi xin cung cấp cho bạn 1 công cụ hoàn toàn mới, vừa download nhanh chóng iso windows từ microsoft mà không cần phải nhớ hay thao tác những đoạn cờ ríp phức tạp chèn vào cờ rôm :D

[​IMG] Siêu phẩm [​IMG] Microsoft Windows ISO Download Tool lập trình bởi programer Jan Krohn :D

v 4.xx

Requirements: .NET Framework 4.6.1, Internet Explorer 11

Legacy Version for .NET Framework 3.5:

p/s: ai thấy hay cho em phát tín dụng nhé ;))

Flash Sale Máy tính phụ kiện 50% Xem ngay

Rẻ Vô địch - Mua sắm thả ga màu World Cup Xem ngay

Phụ kiện đồng giá 19k! Mua hết ga Xem ngay

rustynailvn, haicoibk, IT Lover1 người khác thích bài này.
  2. tranduc1102

tranduc1102 Gà con

Đóng góp nội dung

down về là file iso mình có thể cho vào usb rồi cài bình thường đúng k ạ?

3. locb2 Cựu mem Vn-Zoom Thành viên BQT

Đúng vậy đó bạn