Công cụ Internet IDM 6.33 build 2 (11/5/2019) Ứng dụng hỗ trợ download file tốt nhất!

dungh2

Gà con
Mình cài bản 6.32 silent, sau đó trót bấm auto update, thế là nó thông báo dính bản quyền. Sau đó, xóa đi, restart máy, rồi cài bản 6.33 build 2 silent. Vậy sao giờ cứ bật máy lên nó vẫn báo thông báo dính bảo quyền, rồi tự tắt IDM. Fix nào vậy bác ơi :(

dungh2

Gà con
ơn dời, mình fix đc rồi. Bạn nào mà bị như mình, thì thử làm như này nhé: add file host, xong down file patch về, xong chọn register với 1 tên khác (default là Registered version). Mình làm xong thì giờ đang chạy khá mượt, ko thấy báo lỗi gì nữa.

minhminh87

Gà con
thế này có tính là có virú ko mọi người tự gửi thông tin đến trang chủ lạ, ngoài ra thì nó ăn luôn cái diệt virus của mình may mà mình phát hiện ra rồi cài lại zz

nilt02

Búa Gỗ
thế này có tính là có virú ko mọi người tự gửi thông tin đến trang chủ lạ, ngoài ra thì nó ăn luôn cái diệt virus của mình may mà mình phát hiện ra rồi cài lại zz
vậy bạn xài chương trình diet virut nào ?

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Lỗi này lần đầu tiên thấy có người phản ánh lại, bạn dùng phần mềm diệt virus nào thế? Mình đang dùng avast premier hoàn toàn bình thường!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Ra phiên bản mới lia lịa, chạy theo ko kịp luôn
Mình thì khoảng 1 tháng mới cập nhật phiên bản mới cho IDM 1 lần, trừ khi phiên bản mới tiếp theo fix những lỗi đặc biệt nghiêm trọng mới update.

minhminh87

Gà con
Lỗi này lần đầu tiên thấy có người phản ánh lại, bạn dùng phần mềm diệt virus nào thế? Mình đang dùng avast premier hoàn toàn bình thường!
norton. ông Cr@ck này del luôn cả cái diệt virus nhưng cái hỗ trợ phục hồi virus nó block đường truyền của norton, k hiểu lắm mình thích nhất bản idm-rea thì k thấy ở đâu có

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
norton. ông Cr@ck này del luôn cả cái diệt virus nhưng cái hỗ trợ phục hồi virus nó block đường truyền của norton, k hiểu lắm mình thích nhất bản idm-rea thì k thấy ở đâu có
Nếu vậy bạn dùng bản IDM silent one click ở trang đầu mà chủ thớt đã post là được đó. Đừng dùng các tool đi kèm, hay cr@ck, để tránh bị tình trạng như bạn gặp ở trên. Mình cũng toàn dùng bản one click silent cho khỏe, 1 click chuột là xong, khỏi làm gì nhiều cho mất công :D

ptk911

It's not goodbye
Thành viên BQT
thông thường antivirus bảo mật rất cao và kháng virus, tool mình chỉ là giải nén file idm đã cr@ck mà diệt đc luôn norton mới ghê, bác phản hồi cho norton nó fix hêhê