Công cụ Internet IDM 6.33 build 2 (11/5/2019) Ứng dụng hỗ trợ download file tốt nhất!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bác @ptk911 có bản Build 2 rồi, cập nhật để anh em dùng nào :D

What's new in version 6.33 Build 2

(Released: May 11, 2019)
  • Updated the new feature to download from file sharing web sites
  • Fixed problems of IDM 33 with Windows XP
  • Fixed bugs

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
bạn ơi mình bị Avast Premier ăn luôn ròi bạn :(
Do chủ thớt làm các tools đó trên nền Autoit nên có thể các phần mềm chống virus nhận nhầm là malware, bạn nên tắt anti-virus trước khi down về và sử dụng. Hoàn toàn sạch và ổn định. Mình cũng đang dùng Avast Premier như bạn đây, nhưng không sao hết. Bạn có thể download bản repack silent về cài phát một là được luôn, khỏi cần thuốc thang hay làm những công đoạn phức tạp khác :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Tại sao mình lại không biết 2pic này sớm sớm chút nhỉ :)
Tks bro !!!
Bạn cứ thường xuyên vào diễn đàn, box Phần mềm để tìm những phần mềm bạn cần. Có thể sử dụng tính năng Tìm Kiếm của diễn đàn để khiến cho mọi thứ được nhanh hơn và đơn giản hơn.
Không gì là không thể với diễn đàn VN-Zoom.org ;)

IDM Mình bị lỗi cài xong chữ nó hiển thị đậm và to như này là bị lỗi gì ạ ? Nhìn chữ nó vỡ ra hết cả ngoài khung . Nhờ các cao nhân chỉ cách sửa với :(

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
IDM Mình bị lỗi cài xong chữ nó hiển thị đậm và to như này là bị lỗi gì ạ ? Nhìn chữ nó vỡ ra hết cả ngoài khung . Nhờ các cao nhân chỉ cách sửa với :(

1. Máy bạn đã cài đầy đủ font chữ chưa?
2. Bạn thử gỡ sạch sẽ bản đó ra cài bản mới nhất hiện tại ở trong topic.
3. Nếu vẫn không được, bạn thử cài đặt bản setup ở trên trang chủ (vì mình nghi font bị lỗi do p@tch, cr@ck). Nếu được thì bạn có thể vào topic bên dưới, hướng dẫn chỉnh sửa mã hex để sử dụng full phần mềm.
====
Đang dùng cái patch, mấy cái kia bị Windows Defender chém.
Thanks
Do chủ thớt làm các tools đó trên nền Autoit nên có thể các phần mềm chống virus nhận nhầm là malware, bạn nên tắt anti-virus trước khi down về và sử dụng. Hoàn toàn sạch và ổn định. Mình cũng đang dùng Avast Premier như bạn đây, nhưng không sao hết. Bạn có thể download bản repack silent về cài phát một là được luôn, khỏi cần thuốc thang hay làm những công đoạn phức tạp khác :D