Hướng dẫn Hướng dẫn tạo BM 30-80 - Facebook ads

Phúc Linh

Búa Gỗ Đôi
Cũng không khó để ăn BM 30 nhưng để kháng thì khó lắm, khó vl luôn ấy. Nên tốt hơn hết là ae tạo BM mới mà very cho dễ nhé
Chuẩn bị: BM mới ( cũ cũng được ko sao, tùy mng) , giấy phép thành lập doanh nghiệp hay công ty hay giấy phép kinh doanh hộ cá nhân cũng đc, miễn sao là có mã số thuế, tiếp theo là App develop (cái này bạn nào ko có thì inbox mình mình cho sài ké app của mình), 1 cái mail domain nữa ( làm cái mail yandex cho nó nhanh)
B1: Vào BM > Thông tin doanh nghiệp : bạn sẽ thấy cái trạng thái xác minh doanh nghiệp. Bình thường bạn sẽ thấy cái chữ xác minh nó mờ tịt, thì lúc này bạn có cái app nào thì vào ỨNG DỤNG (trong BM) rồi thêm ứng dụng vào, sau khi thêm rồi nó sẽ hiện chữ xác minh cho bạn (Bước này bạn nào ko có ứng dụng thì inbox mình mình gửi cho ứng dụng của mình để very)
B2: Sau khi ấn vào xác minh thì lúc này bạn điền các nội dung như yêu cầu của nó đề ra, hầu hết là các ảnh giấy tờ kinh doanh thôi, làm đúng yêu cầu
B3: Đến đoạn cuối thì nó yêu cầu cái email domain, thì ra yandex làm cái maildomain nhé, cũng nhanh thôi. Vào nhập phát nó gửi PIN về cho
B4: Uống nước, tắt máy đi chơi đợi hôm sau nó về. Nghe bảo xui thì 30tk hên thì 80 tk, về ngay ngày hôm sau

Nguồn: fb Hưng Trọng Hà

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình thì không chuyên về cái này, nên không dám bàn luận gì, nhưng mình thấy có hình ảnh vào sẽ sinh động bài viết hơn :D
Cảm ơn Mod vì bài viết :D

Phúc Linh

Búa Gỗ Đôi
Mình thì không chuyên về cái này, nên không dám bàn luận gì, nhưng mình thấy có hình ảnh vào sẽ sinh động bài viết hơn :D
Cảm ơn Mod vì bài viết :D
Kiến thức này là chuyên sâu rồi, ko phải dành cho ng mới.
Ai biết lợi ích của nó tự khắc sẽ đọc từng chữ mà ko cần ảnh để thu hút hay gì cả

Cloud

Administrator
Không khuyến khích các bạn sử dụng hình thức 30-80, ở VN chúng ta các THẦY đang dạy cách làm rất rất nhiều tài khoản để CHẠY BÙNG là chính. Như thế không fail, chúng ta chỉ cần 1,2 tài khoản, đọc kỹ nội quy của Facebook và chơi đẹp. Đôi khi Facebook cũng không fail với chúng ta, nhưng chúng ta cứ fail cái đã rồi tính tiếp.

Phúc Linh

Búa Gỗ Đôi
Không khuyến khích các bạn sử dụng hình thức 30-80, ở VN chúng ta các THẦY đang dạy cách làm rất rất nhiều tài khoản để CHẠY BÙNG là chính. Như thế không fail, chúng ta chỉ cần 1,2 tài khoản, đọc kỹ nội quy của Facebook và chơi đẹp. Đôi khi Facebook cũng không fail với chúng ta, nhưng chúng ta cứ fail cái đã rồi tính tiếp.
Bạn nhầm, chạy bùng là chạy bùng, không liên quan đến BM. Con dao được sử dụng như nào là do tay người mà không phải lỗi con dao.
Việc die tk fb ads là rất phổ biến, có càng nhiều tk thì càng tốt

Thứ 2, việc viết hướng dẫn kiến thức chuyên sâu như này rất quan trọng để thu hút người dùng. Còn những bài hướng dẫn hời hợt sẽ không mang lại hiệu quả cho vnz

Cloud

Administrator
Bạn nhầm, chạy bùng là chạy bùng, không liên quan đến BM. Con dao được sử dụng như nào là do tay người mà không phải lỗi con dao.
Việc die tk fb ads là rất phổ biến, có càng nhiều tk thì càng tốt

Thứ 2, việc viết hướng dẫn kiến thức chuyên sâu như này rất quan trọng để thu hút người dùng. Còn những bài hướng dẫn hời hợt sẽ không mang lại hiệu quả cho vnz
Quan điểm của mỗi bạn là khác nhau như mình nói dưới gốc độ cá nhân là không nên, còn việc dùng nó như thế nào nhìn thị trường và phản ứng sẽ thấy.
Vì sao tài khoản tại VN chết nhiều, phải chăng không nắm chính sách của kênh quảng cáo. Dẫn đến các vấn đề phát sinh như tìm cách tạo nhiều tài khoản lưu trữ khác...vv

Việc thứ 2 không liên quan đến topic, chia sẻ vẫn chia sẻ và chất lượng là điều cần thiết :)

Sofadinhtuyen

Búa Gỗ
Cái này hơi ngoại lệ 1 chút nhưng có liên quan tới fb ads. Lmaf sao để tăng ngưỡng hiệu quả ạ. Giờ ngưỡng là 200k chạy tí cái nó lại dừng quảng cáo bác ạ!

SonTung17001

Gà con
cho mình hỏi BM mới tạo ra có phải tạo tài khoản quảng cáo và add thẻ hay để nguyên bạn nhỉ