[Giveaway] Mua Key Malwarebytes 4 năm giá 5$

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

zzaliaszz

Rìu Chiến
Cám ơn bạn rất nhiều, paypal của mình bị lỗi gì đấy ko thanh toán dc và visa cũng vây,lát sau mình thanh toán lại cũng bị ,thế là bên malwarebytes gởi cho mình cai link khác để thanh toán thế là xong có thể do mạng ,thanks you
Chúc mừng bạn đã thành công;

Oh thế để mình thử thanh toán lại xem sao đã nha :D Cám ơn bạn.
Bạn @optichoang cũng thanh toán không thành công nhưng nhận được link mới bên malwarebytes, bạn thử check mail lại xem sao :D :D

iuminhtriit

Thích mượn tiền và hay quên
Xin ké bạn 1 tý, key malwarebytes của mình hiện đang báo 6 acc đang active, nhưng mình không biết đó là ai, ai muốn dùng thì báo cho mình biết, post tên máy bạn là gì, để mình không deactive. Chỉ ưu tiên 4 bạn thôi!

zzaliaszz

Rìu Chiến
Xin ké bạn 1 tý, key malwarebytes của mình hiện đang báo 6 acc đang active, nhưng mình không biết đó là ai, ai muốn dùng thì báo cho mình biết, post tên máy bạn là gì, để mình không deactive. Chỉ ưu tiên 4 bạn thôi!
Cơ hội dùng key vĩnh viễn đỡ tốn 5 USD đây Các Bạn :d :D

dungcon

Gà con
mình ấn nhận code thì có thông báo : out_of_codes
chương trình này đã hết số lượng hay do lỗi nhỉ

kenvin91

Gà con
mình có $5 trong paypal balance nhưng sao lại không thanh toán được nhỉ, ai chỉ giúp mình với !!!

cowboy

Búa Đá
Cảm ơn bạn chủ thớt nhiều nhé. Tổng thiệt hại khoảng 120k cho 4 năm, đến 13/10/2023, ngon! {bye}

lesinhtuan

Gà con
Mình mới dùng thử 1 tài khoản gmail bình thường, vẫn đăng ký cái Student Beans đó được, các bạn thử xem.
cái này có vẻ đúng vì mình dùng mail edu nhưng trong danh sách các trường ở trên trang đó không có trường mình nên mình phải chọn trường khác mà trang vẫn cho đăng ký thành công!

sonicxpx

Gà con
Mình mới dùng thử 1 tài khoản gmail bình thường, vẫn đăng ký cái Student Beans đó được, các bạn thử xem.
email bạn dùng đăng ký có trùng với email của thẻ tín dụng ko? không hiểu sao mình làm hoài không được, nó cứ chạy hoài, cũng ko thấy có gửi link :(

Updated: Mình làm được rồi, email theo thẻ tín dụng. Làm rất nhiều lần, và chờ khá lâu. Mới có email báo sai thông tin gì đó, phải nhập lại thông tin thẻ thêm một lần nữa.

Sửa lần cuối:

lesinhtuan

Gà con
email bạn dùng đăng ký có trùng với email của thẻ tín dụng ko? không hiểu sao mình làm hoài không được, nó cứ chạy hoài, cũng ko thấy có gửi link :(

Updated: Mình làm được rồi, email theo thẻ tín dụng. Làm rất nhiều lần, và chờ khá lâu. Mới có email báo sai thông tin gì đó, phải nhập lại thông tin thẻ thêm một lần nữa.
thẻ tín dụng thì mua cái thẻ visa ảo là ok mà. muốn điền thông tin gì cũng được!

LeTruc

Gà con
Mình đăng ký bằng mail google, không cần mail edu luôn, thơm quá {beauty}. Ra trường lâu rồi nhưng chọn đại 1 trường ở Việt Nam vẫn được {beauty} . Các bạn thử xem.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.