[Get+leech] version 1 tailieu.vn, 123doc, doc.edu, luanvan, sciencedirect, spingerlink, ieeexplore..

Thảo luận trong 'Góc Tài Liệu Học Tập' bắt đầu bởi metastock, 7/11/18.

1. metastock

metastock Rìu Sắt

Đóng góp nội dung

Do forum vn-zoom.com đóng cửa từ ngày 06/11/2018 nên top hỗ trợ get tài liệu cho các mem không hoạt động và trước kia mình thường xuyên hỗ trợ ở top này. Nay có nhà mới rồi mình xin phép Admin mở lại top hỗ trợ cho các bạn có nhu cầu lấy tài liệu.

Các trang có thể hỗ trợ: tailieu.vn, 123doc.org, doc.edu.vn, luanvan.net.vn, ... và các trang nước ngoài: scribd, sciencedirect, spingerlink, ieeexplore, onlinelibrary, udemy.com, lynda.com, issuu....

Tài liệu nếu lấy được mình sẽ up link lên để các bạn tải về chứ không gửi qua email.

Trong quá trình hoạt động của top, mình rất trân trọng cảm ơn những bạn có khả năng hỗ trợ vì có những tài liệu mình không get được nhưng một bạn nào đó lại có và up lên hộ.

Gửi đánh giá tài liệu của bạn tại đây, nếu hữu ích hãy cmt tại đây bạn mới có thể đánh giá được:

Link đã ẩn. Bạn cần đăng nhập

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: 12/11/18
    lah0503, haivu, babihuuthang29 người khác thích bài này.
  2. MrChef

MrChef Rìu Sắt

Đóng góp nội dung

Mình thấy bạn có cho get lynda.com {dribble}
    Không biết bạn có thể get được cái khoá

không? {beauty}{beauty}{beauty}

3. metastock

metastock Rìu Sắt

Đóng góp nội dung

Bạn cứ post link lên đi, lấy được mình sẽ up.

mymyisBRO thích bài này.
  4. Cloud

Cloud Quản trị viên Kiểm duyệt nội dung

Bạn có thể dùng topic này làm topic chính. Mình sẽ ưu tiên hiển thị để bạn có thể hỗ trợ cộng đồng. Bạn chỉnh lại font và màu chữ nhé

thuwowngrmymyisBRO thích bài này.
  5. MrChef

MrChef Rìu Sắt

Đóng góp nội dung

6. metastock

metastock Rìu Sắt

Đóng góp nội dung

OK, thank MOD rất nhiều!

mymyisBROCloud thích bài này.
  7. metastock

metastock Rìu Sắt

Đóng góp nội dung

Sửa lần cuối: 7/11/18
    mymyisBROMrChef thích bài này.
  8. MrChef

MrChef Rìu Sắt

Đóng góp nội dung

Bác giúp em luôn cái này với!
    Mã:
    Select All
    https://www.lynda.com/C-tutorials/Welcome/651201/720459-4.html
    Cảm ơn bác nhiều {sweet_kiss}{sweet_kiss}{sweet_kiss}

9. metastock

metastock Rìu Sắt

Đóng góp nội dung

Lynda - Learning C# | 539.8 MB

hoặc

hoặc tải bằng torrent:
    magnet:?xt=urn:btih:02D8004C24F16D895071F2AFA6CE2655C3259725&dn=Lynda+-+Learning+C+Sharp&tr=udp%3A%2F%2Ftracker.coppersurfer.tk%3A6969%2Fannounce&tr=udp%3A%2F%2Ftracker.pirateparty.gr%3A6969%2Fannounce&tr=udp%3A%2F%2F9.rarbg.me%3A2710%2Fannounce&tr=udp%3A%2F%2F9.rarbg.to%3A2710%2Fannounce&tr=udp%3A%2F%2Finferno.demonoid.pw%3A3418%2Fannounce&tr=udp%3A%2F%2Fp4p.arenabg.ch%3A1337%2Fannounce&tr=udp%3A%2F%2Ftracker.zer0day.to%3A1337%2Fannounce&tr=udp%3A%2F%2Ftracker.leechers-paradise.org%3A6969%2Fannounce&tr=udp%3A%2F%2Ftracker.open-internet.nl%3A6969%2Fannounce&tr=udp%3A%2F%2Ftracker.zer0day.to%3A1337%2Fannounce&tr=udp%3A%2F%2Ftracker.leechers-paradise.org%3A6969%2Fannounce&tr=udp%3A%2F%2Fcoppersurfer.tk%3A6969%2Fannounce

Sửa lần cuối: 7/11/18
    mymyisBROMrChef thích bài này.
  10. haidv254

haidv254 Gà con

Đóng góp nội dung

Bác lấy dùm mình 2 link này được không, tks.
    Mã:
    Select All
    https://tailieu.vn/doc/giao-trinh-thiet-bi-duc-phan-1-1784332.html https://tailieu.vn/doc/giao-trinh-thiet-bi-duc-phan-2-1784340.html

11. metastock

metastock Rìu Sắt

Đóng góp nội dung

Giáo trình Thiết bị đúc: Phần 1

Giáo trình Thiết bị đúc: Phần 2

mymyisBROhaidv254 thích bài này.
  12. Truongbui

Truongbui Gà con

Đóng góp nội dung

chào bác ạ, bác xem có hỗ trợ được em không ạ, cảm ơn bác.

13. metastock

metastock Rìu Sắt

Đóng góp nội dung

mymyisBRO thích bài này.
  14. Truongbui

Truongbui Gà con

Đóng góp nội dung

15. ndhai

ndhai Gà con

Đóng góp nội dung

16. gavaine

gavaine Gà con

Đóng góp nội dung

17. Hinun97

Hinun97 Rìu Sắt

Đóng góp nội dung

Thay mặt bạn chủ topic, mình gửi giúp bạn link tải ở đây nhé Laravel 5 Essential Training_ 1 The Basics.iso (378M):

Ngoài ra, bạn cũng có thể vào box này chuyên get Lynda coi offline + full ENG sub nhé:

ndhai thích bài này.
  18. metastock

metastock Rìu Sắt

Đóng góp nội dung

19. metastock

metastock Rìu Sắt

Đóng góp nội dung

Cảm ơn bạn rất nhiều vì đã hỗ trợ cho mem lấy tài liệu, tuy nhiên để tránh loãng top mình nghĩ bạn không cần mở thêm top riêng get Lynda nữa. Hiện tại top của mình mở ra đang kế thừa và phát huy top get leech ở forum cũ, cộng thêm đã được MOD chấp thuận là top chính và ưu tiên hiển thị.

Như ở forum cũ sau một thời gian có rất nhiều top get tài liệu thì MOD đã đóng những top đó lại và định hướng các mem chỉ tập trung vào một top duy nhất do MOD lập để có sự tập trung. Ở đó những ai có khả năng thì vào đó giúp chứ không chỉ riêng MOD, vì không phải tài liệu nào MOD cũng get được và không phải lúc nào cũng online được.

Ngoài ra các mem muốn nhờ không phải chạy lung tung, chưa kể get trùng nhau mất công anh em.

Đấy là ý kiến riêng của mình còn không ai cấm bạn mở top cả. Xin cảm ơn!

Sửa lần cuối: 8/11/18
  20. Hinun97

Hinun97 Rìu Sắt

Đóng góp nội dung

Dạ em xin lỗi đã chen ngang vào topic của anh. Do tiêu đề a chỉ chuyên về 1 số trang nên em nghỉ là a không rành. Topic em lập thì cungz lâu rồi à.