Desktop & Văn phòng Download Microsoft Office 2019

Binzz

Binz Một Nắng
Upload content
Các tính năng mới

Office 2019 sẽ bao gồm tất cả các tính năng của Office 365 , cùng với các tính năng mực in cải tiến , các tính năng hoạt hình mới trong PowerPoint bao gồm các tính năng morph và zoom, các công thức và biểu đồ mới trong Excel để phân tích dữ liệu.

Office 2019 sẽ chỉ chạy trên Windows 10 . Ngoài ra, Office 2019 sẽ không nhận được 10 năm hỗ trợ như hầu hết các phiên bản trước đó. Nó sẽ nhận được 5 năm hỗ trợ thông thường, nhưng sẽ chỉ nhận được hai năm hỗ trợ kéo dài.

Nó đã được công bố vào ngày 6 tháng 9 năm 2017 tại Microsoft Ignite . Dự kiến sẽ được phát hành vào nửa cuối năm 2018.

Cuối cùng thì link tải:
Bạn phải đăng nhập để xem liên kết Log in or register now.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

tvthoi1984

Búa Gỗ
Upload content
Cảm ơn bạn đã chia sẻ, mình tải về nhé, hi hi

Anh em active by phone có thêm việc để làm rồi đây.

Binzz

Binz Một Nắng
Upload content
máy chủ mình quá tải do mấy bạn tải file này :(

ducmu

Gà con
Upload content
tức là đây là beat dùng thử thôi chứ cuối 2018 mới chính thức?

batsupflash

Gà con
Upload content
Các tính năng mới

Office 2019 sẽ bao gồm tất cả các tính năng của Office 365 , cùng với các tính năng mực in cải tiến , các tính năng hoạt hình mới trong PowerPoint bao gồm các tính năng morph và zoom, các công thức và biểu đồ mới trong Excel để phân tích dữ liệu.

Office 2019 sẽ chỉ chạy trên Windows 10 . Ngoài ra, Office 2019 sẽ không nhận được 10 năm hỗ trợ như hầu hết các phiên bản trước đó. Nó sẽ nhận được 5 năm hỗ trợ thông thường, nhưng sẽ chỉ nhận được hai năm hỗ trợ kéo dài.

Nó đã được công bố vào ngày 6 tháng 9 năm 2017 tại Microsoft Ignite . Dự kiến sẽ được phát hành vào nửa cuối năm 2018.

Cuối cùng thì link tải

Bạn phải đăng nhập để xem liên kết Log in or register now.
cám ơn chủ thớt nhiều nha