Microsoft Office Còn cách nào kích hoạt office 2016 không dùng crack không ?

Thảo luận trong 'Kích hoạt Windows/ Office Miễn Phí' bắt đầu bởi duyquangufm, 3/5/18.

1. duyquangufm Gà con

Đóng góp nội dung

hôm qua mình cài win trên cái lap cũ mua lại,kích hoạt byphone không được.chat theo hướng dẫn cũng không ăn thua,mò cả đêm chợt nhớ có con lap HP của nhật từ đời nhà tống có cái key win 7 pro hãng dán dưới thân máy,kích hoạt thử thì thành công.vậy là xong win 10,còn office 2016 có bạn nào biết cách nào để kích hoạt không,xin giúp dùm,không dùng crack nhé

Bùng Nổ Giá - Giảm đến 70k tại Shopee Xem ngay

Rẻ Vô địch - Mua sắm thả ga màu World Cup Xem ngay

Phụ kiện đồng giá 19k! Mua hết ga Xem ngay

2. q1u2a3n4 Búa Gỗ Đôi

Đóng góp nội dung

active by phone đi, tuy nhiên để được cấp ID cho step 3 thì nên kiên nhẫn trả lời câu hỏi của bên microsoft. Nó sẽ hỏi lỗi khi bạn nhập key là gì, sau đó cung cấp Devices ID và Product ID (cái này xài win 10 thì vô setting --> system --> about để xem). Sau đó cung cấp cho họ rồi họ sẽ cấp cho cái ID để làm bước cuối. Vừa rồi mình đã active by phone thành công sau 30p chém gió với bên Microsoft{big_smile}{big_smile}

dung ronaldo thích bài này.
  3. baongoc

baongoc Búa Đá Đôi

Đóng góp nội dung

Chúc mừng bạn, chứ khoản 2 tuần trở lại đây mà chát với microsoft đề lấy ID cho step 3 của office là không tưởng.

4. duyquangufm Gà con

Đóng góp nội dung

5. q1u2a3n4 Búa Gỗ Đôi

Đóng góp nội dung

Mình mới chém với MS mới vừa hôm qua xong... mất time để trả lời những câu hỏi của họ, nhưng rồi cuối cùng cũng có được cái ID cho step 3...hehe

6. duyquangufm Gà con

Đóng góp nội dung

bạn có thể chém giúp mình dc không {adore}{adore}{adore}

7. q1u2a3n4 Búa Gỗ Đôi

Đóng góp nội dung

cái này mình không chắc là được, vì MS có hỏi là "trước đây bạn đã từng active by phone lần nào chưa" và yêu cầu cung cấp ID devices và ID product thì mới cho ID cho step 3... nếu mà chém lần nữa thì mình chưa chắc MS cho...{nosebleed}

8. Binzz

Binzz Binz Một Nắng Thành viên BQT

nếu máy bạn chưa lần nào cài office, hay rất cần cứ inbox mình , mình sẽ hỗ trợ cài :D

Link tải đã ẩn Để tránh Google nghía, bạn cần đặng nhập để thấy link. Đăng ký or đặng nhập tại đây

facebook của mình nếu mình không trả lời

hoangcuong0102 thích bài này.
  9. canvn2000 Gà con

Đóng góp nội dung

Hix mình chat nó cũng hỏi mà nó cứ bảo phải connect với bọn Lv 2 và phải cho số điện thoại vớới thời gian để nó gọi lại mới được

10. truongx5

truongx5 Gà con

Đóng góp nội dung

có bác nào có key mark ko,xho mình xinh nào

11. nick 11K Búa Đá

Đóng góp nội dung

Cho thằng này đi đảo chơi với dế , loại mọt của forum

Sửa lần cuối: 22/5/18
    chuixoixa thích bài này.
  12. harukido Búa Gỗ Đôi

Đóng góp nội dung

toàn key Block thì chạy sao đc hả trời

13. @sec0 Búa Đá

Đóng góp nội dung

Cuộc đời của bạn chỉ đáng với vài xu kiếm được qua click capcha này , ko hơn cũng ko kém .
    Vài xu để view link mỗi lần , chứng tỏ bạn chỉ là loại khôn vặt , nhỏ nhen

Sửa lần cuối: 22/5/18
  14. chuixoixa

chuixoixa Rìu Sắt Đôi

Đóng góp nội dung

Tôi Report rồi! dừng ngay cái trò đưa link này đi. Bạn lợi dụng sự kiểm tra lỏng lẻo bên này để đăng link dẫn dắt kiểu này là không tốt đâu. Video bạn đăng trong đó còn pin comment cập nhật mới ở 1 video khác nữa mới hay chứ.

15. @sec0 Búa Đá

Đóng góp nội dung

Link tải đã ẩn Để tránh Google nghía, bạn cần đặng nhập để thấy link. Đăng ký or đặng nhập tại đây

chịu khó xem qua rồi tự mình EDIT POST ko phải để BQT làm phiền bạn

chuixoixa thích bài này.
  16. chuixoixa

chuixoixa Rìu Sắt Đôi

Đóng góp nội dung

tui report hết rồi :D

Tui report rồi mới báo bạn đó chớ.

@sec0 thích bài này.