Cho mình hỏi chút về camera

Thảo luận trong 'Kiến Thức Mạng - Công cụ Internet' bắt đầu bởi ga con nho, 19/4/18.

1. Mình đã có 1 cái đầu ghi camera ip, và 8 cái cam, mổi cái cam mình đi dây củng hơi xa, khoản 80-90m vẩn có tính hiệu, mình kết nối internet từ Router chính xuống 1 cái hub khoảng 40m dây, rồi qua thêm 1 cái hub nửa khoảng 20m, rồi qua thêm 1 cái hub thứ 3 khoản 40-50m nửa, tổng cộng qua 3 cái hub và có thể trên 100m dây. Bây giờ mình muốn gắn thêm 1 cái cam nửa qua cái hub thứ 3, đi dây là 100m thì nó không có tính hiệu, mình có thể gắn thêm cái hub thứ 4 nối vào cái hub thứ 3 khoản 40m và đi dây còn lại là 60m thì không biết sẽ có tính hiệu không, hoặc có thiết bị nào hỗ trợ không? Các bạn tư vấn dùm mình? Thanks các bạn trước nhé!

Flash Sale Máy tính phụ kiện 50% Xem ngay

Rẻ Vô địch - Mua sắm thả ga màu World Cup Xem ngay

Phụ kiện đồng giá 19k! Mua hết ga Xem ngay

2. baongoc

baongoc Búa Đá Đôi

Đóng góp nội dung

Trước đây nhà tôi cũng gắn mới đầu có 7 camera, sau đó mua thêm 1 cái, thợ tới gắn và đấu trực tiếp vào modem chính, sau đó trên phần mềm của đầu thu chỉnh chế độ tìm nhanh thì ra cái thứ 8. việc này cũng lắm công phu, bạn nên nhờ luôn nơi bán họ đến làm luôn cho tiện.

Cloud thích bài này.