Cách tạo Mục lục trong WordPress

rs_lyly2009

Home Sweet Home
Nếu bạn không biết mục lục bài viết là gì thì xem hình ảnh sau:

WordPress mặc định không hỗ trợ cái này trong phần soạn thảo. Bạn cần cài đặt thêm Plugin để hiển thị.

Có 2 plugin đang được sử dụng nhiều là:

• Table of Content Plus (Free)
  • Fixed TOC (29$)
Sau đây là video hướng dẫn tạo mục lục trong WordPress với Table of Content Plus

Nếu bạn không biết mục lục bài viết là gì thì xem hình ảnh sau:

WordPress mặc định không hỗ trợ cái này trong phần soạn thảo. Bạn cần cài đặt thêm Plugin để hiển thị.

Có 2 plugin đang được sử dụng nhiều là:

• Table of Content Plus (Free)
  • Fixed TOC (29$)
Sau đây là video hướng dẫn tạo mục lục trong WordPress với Table of Content Plus

Nếu e đoán k nhầm thì cái demo là của hocvps.com đúng k bác

rs_lyly2009

Home Sweet Home
Nếu e đoán k nhầm thì cái demo là của hocvps.com đúng k bác
Blog bác cũng WordPress à, thi thoảng có thể trao đổi bài viết (kiểu link qua bài liên quan ở web kia, hoặc guest post) em cũng viết về WP, nhưng thi thoảng lười giải thích thêm cái gì đó em thường dẫn link qua 1 bài đã có trên web khác rồi {big_smile}

Blog bác cũng WordPress à, thi thoảng có thể trao đổi bài viết (kiểu link qua bài liên quan ở web kia, hoặc guest post) em cũng viết về WP, nhưng thi thoảng lười giải thích thêm cái gì đó em thường dẫn link qua 1 bài đã có trên web khác rồi {big_smile}
Haha, Wordpress quá tuyệt vời {byebye}{byebye}{byebye}

mà bác có blog riêng không zậy?